| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS864001R0504 |
| Mã định danh (Type Designation) | S804S-C50 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance MCB) S800S, 4 cực, đặc tuyến C, 50A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 4 |
| Đặc tính nhả (Đặc tuyến) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC; 375 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400/690V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400/690V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) tại 230/400V AC | 25 kA |
| Tổn hao công suất | 17.2 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | ON / OFF / TRIP |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Kích thước (Rộng) | 106 mm |
| Kích thước (Cao) | 95 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.98 kg |
| Độ rộng theo số lượng mô-đun | 6 |
| Khả năng đấu nối cáp (Cáp cứng) | 0 ... 50 mm² |
| Khả năng đấu nối cáp (Cáp mềm) | 0 ... 70 mm² |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.