| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS864001R0324 |
| Mã đặt hàng catalog (Type) | S804S-C32 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn đáp ứng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 4 |
| Đặc tính ngắt (Trip curve) | C |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 32 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400 / 690 V AC; 375 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 240/415 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 254/440 V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 400/690 V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 240/415 V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 254/440 V AC | 22.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 400/690 V AC | 4 kA |
| Tổn thất công suất | 12.8 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Độ bền điện | 6000 chu kỳ |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 độ C đến +60 độ C |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 106 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 980 g |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.