| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS864001R0254 |
| Mã EAN | 7612271200922 |
| Tên hiển thị trên catalog | S804S-C25 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao S804S-C25 4 cực đặc tính C 25A 50kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 4 |
| Đặc tính ngắt (Curve) | C |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 25 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400/690 Volt (Dòng điện xoay chiều), 375 Volt (Dòng điện một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Loại điện áp đầu vào | Dòng điện xoay chiều (AC) / Dòng điện một chiều (DC) |
| Dòng điện định mức ($I_e$) | 25 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) | 50 kA (tại 240/415 Volt xoay chiều) 30 kA (tại 254/440 Volt xoay chiều) 6 kA (tại 400/690 Volt xoay chiều) 30 kA (tại 375 Volt một chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 50 kA (tại 240/415 Volt xoay chiều) 22.5 kA (tại 254/440 Volt xoay chiều) 4 kA (tại 400/690 Volt xoay chiều) 30 kA (tại 375 Volt một chiều) |
| Tần số định mức ($f$) | 50 ... 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 12.8 Watt (tại điều kiện vận hành định mức mỗi cực 3.2 Watt) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (ON / OFF) / Ngắt mạch (TRIP) |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng) | 0 ... 50 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm) | 0 ... 70 mm² |
| Nhiệt độ không khí xung quanh khi vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Độ rộng tịnh (Net Width) | 106 mm |
| Chiều cao tịnh (Net Height) | 95 mm |
| Độ sâu tịnh (Net Depth / Length) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 980 gram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.