| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS863001R0844 |
| Tên danh mục ABB | S803S-C125 |
| Mô tả sản phẩm | Aptomat khối hiệu suất cao S803S-C125 (3 cực, đặc tính C, 125 Ampe) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, UL 1077 |
| Số cực | 3 |
| Đặc tính ngắt | C |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 125 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400/690 Volt (Xoay chiều - AC); 375 Volt (Một chiều - DC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 Kilovolt |
| Loại điện áp đầu vào | Điện xoay chiều (AC) / Điện một chiều (DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cn}$) | (400 Volt) 25 Kiloampe (230 Volt) 25 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) | (240 / 415 Volt AC) 50 Kiloampe (254 / 440 Volt AC) 30 Kiloampe (400 / 690 Volt AC) 6 Kiloampe (125 Volt DC) 30 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | (240 / 415 Volt AC) 40 Kiloampe (254 / 440 Volt AC) 22.5 Kiloampe (400 / 690 Volt AC) 4 Kiloampe (125 Volt DC) 30 Kiloampe |
| Tần số định mức ($f$) | 50 ... 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 28.2 Watt (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực là 9.4 Watt) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | ON / OFF / TRIP (Bật / Tắt / Đã ngắt) |
| Khả năng kết nối dây | Cáp cứng: 0 ... 50 mm² Cáp mềm: 0 ... 70 mm² |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 6000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 81 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 735 gram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.