| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS863001R0824 |
| Tên sản phẩm (Type) | S803S-C100 |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 3 |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 400/690 V AC, 375 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | 50 kA (tại 240/415 V AC) 30 kA (tại 254/440 V AC) 6 kA (tại 400/690 V AC) 30 kA (tại 375 V DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 40 kA (tại 240/415 V AC) 22.5 kA (tại 254/440 V AC) 4 kA (tại 400/690 V AC) 30 kA (tại 125 V DC) |
| Tổn hao công suất | 24.9 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Độ bền cơ học | Cấp độ bảo vệ IP20 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 81 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 735 gram |
| Nhiệt độ môi trường vận hành | -25 đến +60 độ C |
| RoHS (Tuân thủ giới hạn chất độc hại) | Tuân theo Chỉ thị EU 2011/65/EU |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.