| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405633R1000 |
| Tên sản phẩm | Rơ le trung gian CR-MX024DC4 |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 V DC |
| Loại tiếp điểm đầu ra | 4 tiếp điểm chuyển đổi (4 c/o - SPDT) |
| Điện áp hoạt động định mức của tiếp điểm | 250 V AC |
| Dòng điện định mức của tiếp điểm | 5 A |
| Tín hiệu đầu ra | 250 V / 5 A |
| Loại kết nối | Chân cắm dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Chức năng | Rơ le trung gian loại nhỏ cắm được (Pluggable miniature interface relay) |
| Chức năng phụ | Không có đèn LED hiển thị |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 250 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 1.5 kV (Giữa cuộn dây và tiếp điểm) |
| Chiều rộng tịnh | 21.5 mm |
| Chiều cao tịnh | 35 mm |
| Chiều sâu tịnh | 28 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.037 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 61810-1, UL 508, CAN/CSA C22.2 No.14 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.