| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SVR405633R0100 |
| Ký hiệu loại sản phẩm | CR-MX024AC4L |
| Dòng sản phẩm | Rơ le trung gian thu nhỏ CR-MX |
| Chức năng | Rơ le giao diện dạng cắm |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức | 24 V điện áp xoay chiều |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số lượng tiếp điểm | 4 tiếp điểm chuyển đổi |
| Dòng điện định mức của tiếp điểm | 5 Ampe |
| Tín hiệu đầu ra | Tín hiệu điện áp xoay chiều |
| Chỉ báo trạng thái | Đèn LED tích hợp |
| Chiều rộng sản phẩm | 21,5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 36 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 28 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 0,033 kg |
| Nhiệt độ môi trường vận hành | Từ -40 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu kho | Từ -40 đến +85 độ C |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC/EN 61810-1, CAN/CSA C22.2 No.14, UL 508 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.