| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Order Code) | 1SVR405631R8100 |
| Tên loại sản phẩm (Type) | CR-MX110DC2L |
| Mô tả ngắn | Rơ le giao diện loại cắm (Pluggable interface relay) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 110 V DC |
| Loại tiếp điểm đầu ra | 2 c/o (SPDT) - 2 tiếp điểm chuyển đổi |
| Dòng điện định mức (tải thuần trở 250 V) | 7 A |
| Điện áp định mức của tiếp điểm | 250 V AC |
| Hiển thị trạng thái | Tích hợp đèn LED |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 21.5 mm x 36 mm x 28 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.037 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA, cURus, VDE, CQC, EAC, CE |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.