| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Order Code) | 1SVR405631R7100 |
| Tên sản phẩm (Type) | CR-MX110AC2L |
| Dòng sản phẩm | Rơ le trung gian CR-MX (Miniature Interface Relay) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 110 V AC |
| Loại tiếp điểm đầu ra | 2 c/o (SPDT) - 2 cặp tiếp điểm chuyển đổi |
| Điện áp/Dòng điện đầu ra định mức | 250 V / 7 A |
| Đèn chỉ thị trạng thái | Có (Đèn LED) |
| Kiểu kết nối | Chân cắm dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 21.5 mm x 36 mm x 28 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.035 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.