| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
| Mã sản phẩm | 1SVR405631R1100 |
| Tên sản phẩm | CR-MX024DC2L |
| Dòng sản phẩm | Rơ le trung gian thu nhỏ dòng CR-MX |
| Điện áp điều khiển định mức | 24 V DC (Dòng điện một chiều) |
| Số lượng tiếp điểm | 2 tiếp điểm chuyển đổi (2 C/O) |
| Dòng điện định mức tiếp điểm | 7 A |
| Điện áp định mức tiếp điểm | 250 V AC (Dòng điện xoay chiều) |
| Đèn hiển thị trạng thái | Tích hợp đèn LED |
| Kiểu chân cắm | Chân dẹt (Plug-in) |
| Chiều rộng sản phẩm | 21,5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 36 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 28 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0,033 kg |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC/EN 61810-1, UL 508, CAN/CSA C22.2 No.14 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.