| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Order code) | 1SVR405631R1000 |
| Tên sản phẩm (Type) | CR-MX024DC2 |
| Mô tả sản phẩm | Rơ le trung gian (Pluggable interface relay) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 V DC |
| Loại tiếp điểm đầu ra | 2 c/o (SPDT) contacts (2 cặp tiếp điểm chuyển đổi) |
| Điện áp và dòng điện định mức tiếp điểm | 250 V / 7 A |
| Đèn chỉ thị (LED) | Không có (Without LED) |
| Nút kiểm tra (Test button) | Không có (Without test button) |
| Chiều rộng tịnh (Net Width) | 21.5 mm |
| Chiều cao tịnh (Net Height) | 36 mm |
| Chiều sâu tịnh (Net Depth) | 28 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 0.037 kg |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC/EN 61810-1, CAN/CSA C22.2 No.14, UL 508 |
| Chứng nhận (Approvals) | cUR, UR, CQC, TUV, CE |
| Cấp độ bảo vệ (Degree of Protection) | IP40 |
| Tuân thủ quy định môi trường | RoHS (EU Directive 2011/65/EU) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.