| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Order Code) | 1SVR405631R0000 |
| Tên sản phẩm (Type) | CR-MX024AC2 |
| Mô tả | Rơ le trung gian kiểu cắm (Pluggable interface relay) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 V AC |
| Loại tiếp điểm đầu ra | 2 c/o (SPDT) contacts (2 tiếp điểm chuyển đổi) |
| Dòng điện định mức (250 V AC) | 7 A |
| Vật liệu tiếp điểm | AgNi (Không chứa Cadmium) |
| Đèn chỉ thị LED | Không |
| Nút kiểm tra (Test button) | Không |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 21.5 mm x 36 mm x 28 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.035 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 61810-1, UL 508, CSA 22.2 No.14 |
| Chức năng | Cách ly mạ, khuếch đại tín hiệu, điều khiển trung gian |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.