| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SVR405613R9000 |
| Tên sản phẩm | CR-M220DC4 |
| Loại sản phẩm | Rơ le trung gian dạng cắm |
| Dòng sản phẩm | CR-M (Pluggable interface relays) |
| Điện áp điều khiển định mức | 220 V DC |
| Số lượng tiếp điểm | 4 tiếp điểm chuyển đổi (4 change-over contacts) |
| Dòng điện định mức của tiếp điểm | 6 A |
| Điện áp hoạt động định mức | 250 V AC |
| Kiểu kết nối | Chân cắm |
| Tích hợp đèn báo LED | Không có |
| Chiều rộng sản phẩm | 21.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 35.6 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 27.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.033 kg |
| Tiêu chuẩn quốc tế | CAN/CSA, IEC/EN, UL |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.