| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405613R8000 |
| Ký hiệu loại (Type designation) | CR-M110DC4 |
| Mô tả ngắn | Rơ le trung gian (CR-M110DC4) 110VDC |
| Chức năng | Rơ le trung gian loại nhỏ cắm được (Pluggable miniature interface relay CR-M) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 110 V DC |
| Loại đầu ra (Output) | 4 tiếp điểm chuyển đổi (c/o) (SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra định mức | 250 V / 6 A |
| Kiểu kết nối | Chân cắm dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ (Vỏ) | IP40 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 35.6 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 27.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.033 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng (Standards) | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Trạng thái RoHS | Tuân thủ theo Chỉ thị EU 2011/65/EU |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ vị trí nào (Position 1) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.