| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405613R7100 |
| Tên loại sản phẩm (Type designation) | CR-M110AC4L |
| Mô tả danh mục | Rơ le trung gian CR-M110AC4L |
| Chức năng chính | Rơ le trung gian loại nhỏ có thể cắm được (Pluggable miniature interface relay CR-M) |
| Chức năng phụ | Rơ le có tích hợp đèn LED hiển thị trạng thái |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 110 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số lượng tiếp điểm đầu ra | 4 tiếp điểm chuyển đổi (c/o - SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra định mức | 250 V / 6 A |
| Loại kết nối | Kết nối chân dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Độ bền cơ học | Hơn 20.000.000 chu kỳ đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường (Vận hành) | -40 độ C đến +55 độ C |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu trữ) | -40 độ C đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 21.2 milimét |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 35.6 milimét |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 27.5 milimét |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.033 kilôgam |
| Vị trí lắp đặt | Vị trí số 1 (Bất kỳ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.