| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405613R7000 |
| Mã định danh loại (Type) | CR-M110AC4 |
| Mô tả ngắn | Rơ le trung gian loại nhỏ CR-M110AC4 (Miniature interface relay) |
| Chức năng | Rơ le trung gian loại nhỏ có thể cắm được (Pluggable miniature interface relay) |
| Chức năng phụ | Rơ le không có đèn LED chỉ thị tích hợp |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 110 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Đầu ra (Output) | 4 tiếp điểm chuyển đổi (c/o contacts - SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra (Output Signal) | 250 V / 6 A |
| Loại kết nối | Kết nối chân dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim Bạc-Niken (AgNi) |
| Dòng điện định mức (AC-12) | (230 V) 6 A |
| Dòng điện định mức (AC-15) | (230 V) 1.5 A |
| Dòng điện định mức (DC-12) | (24 V) 6 A |
| Dòng điện định mức (DC-13) | (24 V) 2 A |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ (Vị trí 1) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Kích thước (Rộng) | 21.2 mm |
| Kích thước (Cao) | 35.6 mm |
| Kích thước (Sâu/Dài) | 27.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.033 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.