| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SVR405613R4100 |
| Tên sản phẩm | CR-M012DC4L |
| Loại sản phẩm | Rơ le trung gian công nghiệp dòng CR-M |
| Chức năng | Rơ le giao diện cắm rút |
| Điện áp điều khiển định mức | 12 V DC |
| Số lượng tiếp điểm | 4 tiếp điểm chuyển đổi |
| Dòng điện định mức tiếp điểm | 6 A |
| Điện áp định mức tiếp điểm | 250 V AC |
| Tín hiệu đầu ra | 250 V / 6 A |
| Đèn LED chỉ thị | Có tích hợp LED |
| Nút thử cơ học | Có tích hợp |
| Chiều rộng sản phẩm | 21.2 milimét |
| Chiều cao sản phẩm | 35.6 milimét |
| Chiều sâu sản phẩm | 27.5 milimét |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.033 kilôgam |
| Tiêu chuẩn quốc tế | IEC/EN 61810-1, UL 508, CAN/CSA C22.2 số 14 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.