| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405613R0000 |
| Mã định danh (Type) | CR-M024AC4 |
| Mô tả ngắn | Rơ le trung gian loại nhỏ dạng cắm (Pluggable miniature interface relay) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 V AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại đầu ra (Output) | 4 tiếp điểm chuyển đổi (4 c/o - SPDT contacts) |
| Tín hiệu đầu ra (Output Signal) | 250 V / 6 A |
| Dòng điện định mức (tại 230V) | 6 A |
| Điện áp chuyển mạch tối đa AC | 250 V |
| Kiểu kết nối | Chân cắm phẳng (Flat-Pin Connections) |
| Chức năng | Rơ le trung gian dạng cắm không tích hợp đèn LED |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 21.2 mm x 35.6 mm x 27.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.033 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.