| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405612R9000 |
| Tên sản phẩm (Type Designation) | CR-M220DC3 |
| Mô tả danh mục | Rơ le trung gian loại nhỏ CR-M220DC3 (Pluggable interface relay) |
| Chức năng | Rơ le giao diện loại nhỏ có thể cắm được |
| Chức năng phụ | Rơ le không có đèn LED tích hợp |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 220 Volt một chiều (V DC) |
| Đầu ra (Output) | 3 tiếp điểm chuyển đổi (3 c/o SPDT contacts) |
| Tín hiệu đầu ra định mức | 250 Volt / 10 Ampe |
| Loại kết nối | Kết nối chân dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ vị trí nào (1) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 35.6 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 27.5 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 0.033 kg |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | Hoạt động: -40 đến +70 độ C Lưu trữ: -40 đến +85 độ C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.