| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405612R8100 |
| Tên loại sản phẩm (Catalog Description) | CR-M110DC3L |
| Mô tả ngắn | Rơ le trung gian loại nhỏ CR-M110DC3L (Miniature Interface Relay) |
| Chức năng | Rơ le trung gian loại nhỏ có thể cắm được |
| Chức năng phụ | Rơ le có tích hợp đèn LED hiển thị trạng thái |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 110 V DC (Điện một chiều) |
| Đầu ra (Output) | 3 tiếp điểm chuyển đổi (3 c/o contacts / SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra định mức | 250 V / 10 A |
| Loại kết nối | Chân dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 35.6 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 27.5 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 0.033 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.