| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405612R7000 |
| Tên thương mại (Catalog Description) | CR-M110AC3 |
| Dòng sản phẩm | Rơ le trung gian loại nhỏ (Miniature Interface Relay CR-M) |
| Chức năng | Rơ le giao diện kiểu cắm (Pluggable interface relay) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 110 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Đầu ra (Output) | 3 tiếp điểm chuyển đổi (3 c/o - SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra định mức | 250 V / 10 A |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim Bạc-Niken (AgNi) |
| Điện áp chuyển mạch tối đa | 250 V AC |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Kiểu kết nối | Chân cắm dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Kiểu lắp đặt | Lắp trên đế cắm (Socket) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 61810-1, UL 508, CAN/CSA C22.2 No.14 |
| Chiều rộng tịnh | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh | 35.6 mm |
| Chiều sâu tịnh | 27.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.033 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.