| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc tính |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405612R4000 |
| Mã định danh loại (Type designation) | CR-M012DC3 |
| Mô tả sản phẩm | Rơ le trung gian loại nhỏ (Pluggable miniature interface relay) |
| Chức năng | Rơ le cắm (có thể thay thế) dùng cho ổ cắm (Socket) |
| Chức năng phụ | Không có đèn LED hiển thị |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 12 V DC (Một chiều) |
| Đầu ra (Output) | 3 tiếp điểm chuyển đổi (3 c/o contacts / SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra (Output Signal) | 250 V / 10 A |
| Điện áp hoạt động định mức | 250 V AC |
| Dòng điện định mức (AC-1) | 10 A |
| Loại kết nối | Chân cắm dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ (Housing) | IP40 |
| Tiêu chuẩn áp dụng (Standards) | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 35.6 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 27.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.033 kg |
| Chất liệu tiếp điểm | Hợp kim Bạc-Niken (AgNi) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.