| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405612R3000 |
| Tên loại sản phẩm | CR-M230AC3 |
| Mã EAN | 4013614497642 |
| Mô tả danh mục | Rơ le giao diện CR-M230AC3 (Interface relay CR-M230AC3) |
| Chức năng | Rơ le trung gian loại nhỏ cắm được (Pluggable miniature interface relay) |
| Chức năng phụ | Rơ le có đèn LED tích hợp màu đỏ |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 230 V AC |
| Đầu ra | 3 tiếp điểm chuyển đổi (c/o) (SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra | 250 V / 10 A |
| Loại kết nối | Kết nối chân dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 35.6 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 27.5 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 0.035 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -40 độ C đến +55 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 độ C đến +85 độ C |
| Độ cao lắp đặt tối đa cho phép | 2000 mét |
| Trạng thái RoHS | Tuân thủ chỉ thị EU RoHS 2011/65/EU và các sửa đổi 2015/863 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.