| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405612R1100 |
| Tên loại sản phẩm (Type) | CR-M024DC3L |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | Rơ le trung gian CR-M024DC3L 3c/o, A1-A2=24VDC, 250V/10A, có đèn LED |
| Chức năng chính | Rơ le trung gian loại nhỏ có thể cắm được (Pluggable miniature interface relay) |
| Chức năng phụ | Rơ le có tích hợp đèn LED hiển thị trạng thái |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 V DC (Điện một chiều) |
| Đầu ra (Output) | 3 tiếp điểm chuyển đổi (c/o - SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra (Output Signal) | 250 V / 10 A |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim Bạc-Niken (AgNi) |
| Điện áp chuyển mạch tối đa (AC) | 250 V |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 35.6 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 27.5 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.033 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Mã EAN | 4013614497339 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.