| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405612R0100 |
| Tên kiểu (Type designation) | CR-M024AC3L |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | CR-M024AC3L Rơ le trung gian 3 tiếp điểm chuyển đổi, 24V AC, có đèn LED |
| Chức năng (Function) | Rơ le trung gian loại nhỏ cắm được (Pluggable miniature interface relay) |
| Chức năng phụ (Sub-Function) | Rơ le tích hợp đèn chỉ thị LED |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 V AC |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Đầu ra (Output) | 3 tiếp điểm chuyển đổi (c/o) (SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra (Output Signal) | 250 V / 10 A |
| Loại kết nối (Terminal Type) | Kết nối chân dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ (Degree of Protection) | IP40 |
| Vị trí lắp đặt (Mounting Position) | Bất kỳ vị trí nào |
| Tiêu chuẩn áp dụng (Standards) | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm (Product Net Width) | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm (Product Net Height) | 35.6 mm |
| Chiều sâu / Chiều dài tịnh của sản phẩm (Product Net Depth) | 27.5 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm (Product Net Weight) | 0.035 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.