| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405612R0000 |
| Mã loại sản phẩm (Type) | CR-M024AC3 |
| Mô tả sản phẩm | Rơ le trung gian loại nhỏ có thể cắm được (Pluggable miniature interface relay) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 Volt xoay chiều (AC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại đầu ra | 3 tiếp điểm chuyển đổi (c/o) - (SPDT Contacts) |
| Tín hiệu đầu ra định mức | 250 Volt / 10 Ampe |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim Bạc-Niken (AgNi) |
| Loại kết nối | Chân cắm dẹt (Flat-Pin connections) |
| Chức năng tích hợp | Nút kiểm tra tích hợp màu cam (Built-in test button) |
| Cấp độ bảo vệ (Vỏ rơ le) | IP40 |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ (Vị trí 1) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Chiều rộng sản phẩm | 21.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 35.6 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 27.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.035 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.