| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SVR405611R8000 |
| Tên sản phẩm | Rơ le trung gian CR-M110DC2 |
| Dòng sản phẩm | Rơ le giao diện cắm CR-M |
| Điện áp điều khiển định mức | 110 V DC |
| Số lượng tiếp điểm | 2 tiếp điểm chuyển đổi (2 C/O) |
| Dòng điện định mức tiếp điểm | 12 A |
| Điện áp định mức tiếp điểm | 250 V AC |
| Kiểu chân cắm | Chân cắm dẹt (Plug-in terminals) |
| Đèn LED hiển thị | Không có |
| Nút thử cơ học | Có |
| Chiều rộng sản phẩm | 21,2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 35,6 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 27,5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0,033 kg |
| Tiêu chuẩn quốc tế | IEC/EN 61810-1, UL 508, CAN/CSA C22.2 No.14 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.