| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405611R4100 |
| Mã định danh kiểu (Type Designation) | CR-M012DC2L |
| Mô tả sản phẩm | Rơ le trung gian CR-M012DC2L (Rơ le giao diện thu nhỏ kiểu cắm) |
| Chức năng | Rơ le giao diện thu nhỏ kiểu cắm CR-M |
| Chức năng phụ | Rơ le tích hợp đèn LED chỉ thị trạng thái |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 12 V DC (Một chiều) |
| Loại đầu ra (Output) | 2 tiếp điểm chuyển đổi (c/o - SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra | 250 V / 12 A |
| Kiểu kết nối | Kết nối chân dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Dòng điện định mức (AC-12) | (ở 230 V) 12 A |
| Dòng điện định mức (AC-15) | (ở 120 V) 3 A (ở 230 V) 1.5 A |
| Dòng điện định mức (DC-12) | (ở 24 V) 12 A |
| Dòng điện định mức (DC-13) | (ở 24 V) 2.5 A (ở 250 V) 0.12 A |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 250 V |
| Cấp độ bảo vệ (Vỏ) | IP40 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -40 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh | 21.2 milimét |
| Chiều cao tịnh | 35.6 milimét |
| Chiều sâu tịnh | 27.5 milimét |
| Trọng lượng tịnh | 0.033 kilogam |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14 IEC/EN 63000 IEC/EN 61810-1 UL 508 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.