| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405611R1000 |
| Tên thương mại (Type designation) | CR-M024DC2 |
| Mô tả ngắn | Rơ le trung gian kiểu cắm CR-M024DC2, 2 cặp tiếp điểm, cuộn hút 24V DC, đầu ra 250V/12A |
| Chức năng | Rơ le trung gian thu nhỏ kiểu cắm (Pluggable miniature interface relay CR-M) |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 V DC |
| Đầu ra (Output) | 2 tiếp điểm chuyển đổi (2 c/o contacts / SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra định mức | 250 V / 12 A |
| Dòng điện định mức (tại 250 V AC) | 12 A |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim Bạc-Niken (AgNi) |
| Loại kết nối | Chân cắm dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ (Vỏ) | IP40 |
| Chiều rộng tịnh | 21.2 mm |
| Chiều cao tịnh | 35.6 mm |
| Chiều sâu tịnh | 27.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.033 kg |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ (Trên đế cắm tương thích dòng CR-M) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.