| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SVR405611R0000 |
| Mã đặt hàng (Catalog Description) | CR-M024AC2 |
| Loại sản phẩm | Rơ le trung gian loại nhỏ (Pluggable Miniature Interface Relay) |
| Chức năng | Rơ le giao diện có thể cắm được CR-M |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) | 24 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số lượng tiếp điểm đầu ra | 2 tiếp điểm chuyển đổi (2 c/o contacts / SPDT) |
| Tín hiệu đầu ra | 250 V / 12 A |
| Kiểu kết nối | Kết nối chân cắm dẹt (Flat-Pin Connections) |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Kích thước (Rộng) | 21.2 mm |
| Kích thước (Cao) | 35.6 mm |
| Kích thước (Sâu) | 27.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.033 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | CAN/CSA C22.2 No.14, IEC/EN 63000, IEC/EN 61810-1, UL 508 |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ vị trí nào (vị trí 1) |
| Trạng thái RoHS | Tuân thủ theo Chỉ thị EU 2011/65/EU |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.