| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFN030300R1000 |
| Tên loại ABB (ABB Type Designation) | VM19 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | VM19 Mechanical Interlock Unit (Khóa liên động cơ khí VM19) |
| Mã EAN | 7320500492599 |
| Loại sản phẩm chính | Accessories for Block Contactors (Phụ kiện cho Contactor khối) |
| Sử dụng cho (Suitable For) | AF116, AF140, AF146, AF190, AF205, AF265, AF305, AF370, AF400, AF460, AF580, AF750 |
| Sử dụng cho loại sản phẩm | Block Contactors (Contactor khối) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 76.6 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 33.6 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 19.3 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.054 kg |
| Tình trạng RoHS | Tuân thủ chỉ thị EU 2011/65/EU |
| Đơn vị đóng gói (Cấp 1) | Túi 1 cái |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.