| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFN019820R3311 |
| Ký hiệu loại (Type Designation) | CAL18X-11B |
| Mô tả sản phẩm | Tiếp điểm phụ gắn bên 2 cực |
| Vị trí lắp đặt | Gắn bên hông (Side mounting) |
| Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) | 1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 24 ... 690 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V (Theo tiêu chuẩn IEC 60947-5-1) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Dòng nhiệt quy ước trong không khí (Ith) | 16 A |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (ở 690 V) | 1 A |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (ở 24 / 127 V) | 6 A |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (ở 24 V) | 3 A |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (ở 250 V) | 0.3 A |
| Sử dụng phù hợp cho Contactor dòng | AF400, AF460, AF580, AF750, AF1250, AF1350, AF1650, AF2050, AF2650 |
| Kiểu kết nối cầu đấu | Cầu đấu dạng vít (Screw Terminals) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Chiều rộng sản phẩm | 12.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 68 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 66.2 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.