| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFN019820R1011 |
| Mã EAN | 7320500250005 |
| Tên loại sản phẩm mở rộng (Extended Product Type) | CAL18X-11 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | Tiếp điểm phụ CAL18X-11 (Auxiliary Contact Block) |
| Chức năng | Tiếp điểm phụ tức thời (Instantaneous) |
| Kiểu lắp đặt | Lắp bên hông (Side mounting) |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 1 |
| Điện áp hoạt động định mức | Mạch phụ 24 ... 690 V |
| Tần số định mức | Mạch phụ 50 / 60 Hz |
| Dòng nhiệt không khí tự do quy định (Ith) | 16 A (tại nhiệt độ 40 °C, Không gian mở) |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 | (690 V) 2 A; (400 / 440 V) 3 A; (240 / 127 V) 6 A |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 | (24 V) 6 A / 144 W; (110 V) 1.1 A / 121 W; (220 V) 0.55 A / 121 W; (250 V) 0.55 A / 138 W |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V (theo tiêu chuẩn IEC 60947-5-1) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Độ bền cơ học | 5 triệu chu kỳ |
| Sử dụng cho các loại contactor | AF400, AF460, AF580, AF750, AF1250, AF1350, AF1650, AF2050, AF2650 |
| Loại đầu nối | Đầu nối vít (Screw Terminals) |
| Cấp bảo vệ (Degree of Protection) | IP20 (theo IEC 60529, IEC 60947-1, EN 60529 cho các đầu nối phụ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 12.3 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 70 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70.3 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.