1SFN010720R3311 – Khối tiếp điểm phụ CAL18-11B 16A 1NO/1NC ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SFN010720R3311
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Czech Republic
  • Tiếp điểm phụ: 1NO+1NC
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SFN010720R3311
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm (Product ID) 1SFN010720R3311
Tên gọi trên danh mục (Catalog Description) CAL18-11B
Mã EAN 7320500256312
Loại sản phẩm Phụ kiện Contactor Block (Block Contactors)
Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) 1
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 1
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V (theo tiêu chuẩn IEC 60947-5-1)
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV
Dòng nhiệt không khí tự do quy ước (Ith) 16 A
Dòng hoạt động định mức AC-15 (Ie) (24 / 127 V) 6 A
(220 / 240 V) 4 A
(380 / 440 V) 3 A
(500 V) 2 A
(690 V) 2 A
Dòng hoạt động định mức DC-13 (Ie) (24 V) 6 A
(48 V) 2.8 A
(72 V) 1 A
(110 V) 0.55 A
(125 V) 0.55 A
(220 V) 0.30 A
(250 V) 0.30 A
Tần số định mức (f) 50 / 60 Hz
Kiểu đấu nối Đầu nối dạng vít (Screw Terminals)
Vị trí lắp đặt Lắp bên hông (Side mounting)
Cấp độ bảo vệ IP20
Chiều rộng tịnh của sản phẩm 12 mm
Chiều cao tịnh của sản phẩm 74 mm
Chiều sâu/chiều dài tịnh của sản phẩm 62 mm
Trọng lượng tịnh 0.05 kg
Tuân thủ RoHS Theo Chỉ thị EU 2011/65/EU
Thông tin bổ sung
Trọng lượng
Kích thước
Thương hiệuABB
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứCzech Republic
Tiếp điểm phụ1NO+1NC
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SFN010720R3311 – Khối tiếp điểm phụ CAL18-11B 16A 1NO/1NC ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá