| Thông số | Giá trị chi tiết |
| Mã sản phẩm | 1SFL991074R8411 |
| Tên sản phẩm | Contactor AX150-30-11-84 |
| Số cực chính thường mở | 3 |
| Số cực phụ thường mở | 1 |
| Số cực phụ thường đóng | 1 |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-3 (tại 400 V) | 150 A |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-1 (tại 40 độ C) | 190 A |
| Công suất hoạt động định mức AC-3 (tại 400 V) | 75 kW |
| Điện áp điều khiển định mức | 110 - 120 V xoay chiều |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ bảo vệ | IP00 (Cực chính) / IP20 (Cực phụ và cuộn dây) |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối vít |
| Chiều rộng sản phẩm | 102 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 148 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 123,5 mm |
| Khối lượng tịnh sản phẩm | 2,31 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.