| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SFA898113R7000 |
| Tên sản phẩm | Khởi động mềm PSTX250-600-70 |
| Điện áp hoạt động định mức | 208 đến 600 V AC |
| Điện áp cung cấp điều khiển định mức | 100 đến 250 V AC |
| Điện áp mạch điều khiển định mức | 24 V DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Công suất hoạt động định mức - Kết nối trực tiếp (400V) | 132 kW |
| Dòng điện hoạt động định mức - Kết nối trực tiếp | 250 A |
| Công suất hoạt động định mức - Kết nối tam giác bên trong (400V) | 220 kW |
| Dòng điện hoạt động định mức - Kết nối tam giác bên trong | 433 A |
| Bảo vệ quá tải điện tử | Đã tích hợp sẵn |
| Công tắc dòng tắt tích hợp (Bypass) | Đã tích hợp sẵn |
| Cấp độ bảo vệ | IP00 |
| Kiểu đấu nối mạch chính | Thanh cái |
| Số lượng tiếp điểm phụ NO | 3 |
| Giao thức truyền thông | Modbus RTU; Anybus; Fieldbus Plug |
| Nhiệt độ môi trường vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 199 x 470 x 235 mm |
| Trọng lượng | 12.7 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.