| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SFA897111R7000 |
| Tên sản phẩm | Khởi động mềm PSE170-600-70 |
| Dòng sản phẩm | PSE |
| Điện áp hoạt động định mức | 208 đến 600 V AC |
| Điện áp điều khiển định mức | 100 đến 250 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng điện hoạt động định mức | 171 Ampe |
| Công suất hoạt động định mức tại 230V | 45 Kilowatt |
| Công suất hoạt động định mức tại 400V | 90 Kilowatt |
| Công suất hoạt động định mức tại 500V | 110 Kilowatt |
| Số pha điều khiển | 2 pha |
| Tích hợp công tắc chuyển mạch (Bypass) | Có (Tích hợp sẵn) |
| Kiểu điều khiển | Điều khiển mô-men xoắn |
| Bảo vệ quá tải động cơ điện tử | Có (Tích hợp sẵn) |
| Giao thức truyền thông | Modbus-RTU |
| Cấp độ bảo vệ | IP00 (Mạch chính), IP20 (Mạch điều khiển) |
| Chiều rộng sản phẩm | 190 Milimét |
| Chiều cao sản phẩm | 550 Milimét |
| Chiều sâu sản phẩm | 236.5 Milimét |
| Trọng lượng sản phẩm | 12.2 Kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.