| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA897100R1001 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | Bàn phím điều khiển rời PSEEK (PSEEK EXTERNAL KEYPAD) |
| Mô tả chi tiết | Bàn phím bên ngoài dùng cho khởi động mềm PSE |
| Loại sản phẩm chính | PSEEK |
| Dòng sản phẩm tương thích (Suitable For) | Khởi động mềm PSE18 đến PSE370 |
| Nhóm sản phẩm tương thích | Khởi động mềm (Softstarters) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 60 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 15 mm |
| Chiều sâu / Chiều dài tịnh của sản phẩm | 100 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.1 kg |
| Cấp độ bảo vệ (Degree of Protection) | IP66 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh (Lưu kho) | -40 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh (Vận hành) | -25 đến +60 độ C |
| Trạng thái RoHS | Tuân thủ theo Chỉ thị EU 2011/65/EU và bản sửa đổi 2015/863 ngày 22 tháng 7 năm 2019 |
| Mã EAN | 7320500400001 |
| Quốc gia xuất xứ | Thụy Điển (SE) hoặc Trung Quốc (CN) (Tùy lô sản xuất) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.