| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SFA896107R1100 |
| Tên sản phẩm | Khởi động mềm PSR16-600-11 |
| Điện áp hoạt động định mức | 208 đến 600 V AC |
| Điện áp điều khiển định mức | 100 đến 240 V AC |
| Dòng điện hoạt động định mức | 16 A |
| Công suất hoạt động định mức (tại 400V) | 7.5 kW |
| Công suất hoạt động định mức (tại 230V) | 4 kW |
| Công suất hoạt động định mức (tại 500V) | 7.5 kW |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số pha điều khiển | 2 pha |
| Tích hợp tiếp điểm Bypass | Có |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 45 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 140 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 114 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.