| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SFA896104R7000 |
| Tên định danh loại sản phẩm | PSR6-600-70 |
| Điện áp hoạt động định mức | 208 đến 600 V AC |
| Điện áp nguồn điều khiển định mức | 100 đến 240 V AC |
| Điện áp mạch điều khiển định mức | 50 Hz / 60 Hz |
| Dòng điện hoạt động định mức | 6.8 A |
| Công suất động cơ định mức tại 230V | 1.5 kW |
| Công suất động cơ định mức tại 400V | 3 kW |
| Công suất động cơ định mức tại 500V | 4 kW |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Thời gian khởi động (Ramp Up) | 1 đến 20 giây |
| Thời gian dừng (Ramp Down) | 0 đến 20 giây |
| Điện áp bắt đầu khởi động | 40 đến 70 phần trăm |
| Tiếp điểm phụ tích hợp (Bypass) | Có (Đã tích hợp sẵn) |
| Số lần khởi động tối đa mỗi giờ | 10 lần khởi động mỗi giờ |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 45 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 140 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 114 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.