| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619551R1051 |
| Tên gọi quốc tế (Catalog Description) | CE4P-10R-02 |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại sản phẩm | Nút dừng khẩn cấp (Emergency Stop) |
| Loại tác động | Đầu nấm 40 mm (Mushroom 40 mm) |
| Cơ chế nhả | Kéo để nhả (Pull to release) |
| Màu sắc | Đỏ (Red) |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 2 |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 ... 300 V AC/DC (Xoay chiều / Một chiều) |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 120 V) | 1.5 A |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 240 V) | 1 A |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 125 V) | 0.2 A |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 24 V) | 0.3 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ bảo vệ mặt trước (Front IP) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ cầu đấu (Terminals IP) | IP20 |
| Tiêu chuẩn NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Kiểu đấu nối | Kẹp bắt vít (Screw Clamp) |
| Khả năng đấu nối (Dây cứng hoặc dây bện) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² / 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Khả năng đấu nối (Dây mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² / 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Khả năng đấu nối (Dây mềm không đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² / 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Mô-men xoắn siết chặt | 0.8 N·m |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -25 đến +70 °C |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu kho) | -40 đến +85 °C |
| Chiều rộng sản phẩm | 0.040 m |
| Chiều cao sản phẩm | 0.040 m |
| Chiều sâu sản phẩm | 0.073 m |
| Trọng lượng tịnh | 0.034 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.