| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619550R1051 |
| Mã định danh loại (Type Designation) | CE4T-10R-02 |
| Mô tả danh mục | Nút dừng khẩn cấp (Emergency Stop) |
| Dòng sản phẩm | Compact (Dòng nhỏ gọn) |
| Chức năng kích hoạt | Xoay để nhả (Twist release) |
| Kiểu dáng đầu nút | Hình nấm đường kính 40 mm |
| Màu sắc | Đỏ |
| Chức năng chiếu sáng | Không chiếu sáng (Non-illuminated) |
| Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) | 2 |
| Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 đến 300 V AC / DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (tại 240 Volt) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (tại 125 Volt) | 0.2 Ampe |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu dây) | IP20 |
| Loại bảo vệ NEMA | Loại 1, Loại 12, Loại 13, Loại 3R, Loại 4, Loại 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường khi vận hành | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu trữ | -40 đến +85 độ C |
| Khả năng kết nối dây (Cáp mềm có đầu cos/Cáp cứng) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm vuông hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm vuông |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Mô-men xoắn siết chặt | 0.8 Newton mét |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) | 40 mm x 40 mm x 73 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.036 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.