| Tiêu chí kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619502R1071 |
| Tên định danh loại (Type Designation) | CE3K1-10R-11 |
| Mô tả sản phẩm | Nút dừng khẩn cấp (Emergency Stop) |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Chức năng | Duy trì trạng thái (Maintained) |
| Cơ chế nhả | Kéo để nhả (Pull release) |
| Màu sắc | Đỏ (Red) |
| Số lượng tiếp điểm phụ (NC) - Thường đóng | 1 |
| Số lượng tiếp điểm phụ (NO) - Thường mở | 1 |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 ... 300 V AC/DC |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (ở 120 V) | 1.5 A |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (ở 240 V) | 1 A |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (ở 24 V) | 0.3 A |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (ở 125 V) | 0.2 A |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Cấp bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp bảo vệ (Cầu đấu dây) | IP20 |
| Cấp bảo vệ NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ... +70 °C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 ... +85 °C |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp cứng) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Đường kính nấm | 30 mm |
| Kích thước lỗ khoét lắp đặt | 22 mm |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 0.032 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.