| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Catalog ID) | 1SFA619502R1051 |
| Mã định danh (Type designation) | CE3K1-10R-02 |
| Mô tả sản phẩm | Nút dừng khẩn cấp Compact (Emergency Stop) |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại tác động cơ học | Đầu nấm 30 mm (Mushroom 30mm) |
| Cơ chế nhả | Xoay để nhả (Twist release) |
| Màu sắc | Đỏ |
| Số lượng tiếp điểm phụ | 2 Tiếp điểm thường đóng (2 NC) |
| Đường kính lỗ lắp đặt | 22 mm |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 ... 300 V AC / 24 ... 300 V DC |
| Dòng nhiệt định mức (Ith) | 2.5 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (120 V) | 1.5 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (240 V) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (125 V) | 0.2 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (250 V) | 0.1 Ampe |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt sau/Cầu đấu) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Độ bền cơ học | 500,000 chu kỳ |
| Loại kết nối | Kẹp vít (Screw Clamp) |
| Khả năng kẹp dây (Cáp cứng/Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² / 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Momen xoắn siết chặt | 0.8 Nm |
| Chiều rộng sản phẩm | 30 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 30 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 73 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.032 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.