| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619501R1071 |
| Mã đặt hàng (ABB Type Designation) | CE3P-10R-11 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn dừng khẩn cấp dòng Compact (Compact Emergency Stop Pushbutton) |
| Loại tác động | Đầu nấm 30 mm |
| Màu sắc | Đỏ |
| Chức năng nhả | Kéo để nhả (Pull release) |
| Số lượng tiếp điểm phụ | 1 tiếp điểm thường mở (NO) + 1 tiếp điểm thường đóng (NC) |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Đầu nối) | IP20 |
| Loại vỏ bảo vệ (NEMA) | Loại 1, Loại 12, Loại 13, Loại 3R, Loại 4, Loại 4X |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 ... 300 V AC/DC |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 | (24 V) 1 Ampe; (125 V) 0.2 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 | (24 V) 10 Ampe; (120 V) 6 Ampe; (240 V) 3 Ampe |
| Dòng nhiệt quy ước trong không khí (Ith) | 2.5 Ampe |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng kết nối dây (Cáp cứng/Đặc) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm²; 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Khả năng kết nối dây (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm²; 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Lực vặn siết ốc | 0.8 Newton mét |
| Nhiệt độ môi trường khi vận hành | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) | 0.03 m x 0.03 m x 0.0605 m |
| Trọng lượng tịnh | 0.032 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.