| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619500R1021 |
| Mã định danh (Type Designation) | CE3T-10R-20 |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Mô tả sản phẩm | Nút dừng khẩn cấp (Emergency Stop) |
| Màu sắc | Đỏ |
| Kiểu nhả (Reset) | Xoay để nhả (Twist release) |
| Đường kính đầu nấm | 30 mm |
| Loại tiếp điểm | 2 NO (2 Tiếp điểm thường mở) |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 ... 300 V AC / DC |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (tại 220 / 240 V) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (tại 125 V) | 0.2 Ampe |
| Dòng nhiệt quy ước trong không khí (Ith) | 2.5 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ học | 500,000 lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường khi hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Loại kết nối | Kẹp vít (Screw Clamp) |
| Khả năng kết nối dây (Cứng/Mềm/Có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 30 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 30 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 73 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.032 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.