| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619216R1056 |
| Mã định danh (Type Designation) | C3SS7-10B-02 |
| Mô tả sản phẩm | Công tắc xoay dòng Compact - 3 vị trí - Tay vặn ngắn - Màu đen - Không đèn - 2NC |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại tác động (Actuator Type) | Tay vặn ngắn (Short handle) |
| Vật liệu vòng bezel | Nhựa đen |
| Màu sắc | Đen |
| Chức năng | Giữ trạng thái (Maintained) |
| Chức năng phụ | 3 vị trí (A, B, C) |
| Góc xoay | A, B, C (Mỗi bước 45 độ) |
| Số lượng tiếp điểm phụ NC (Thường đóng) | 2 |
| Số lượng tiếp điểm phụ NO (Thường mở) | 0 |
| Đèn báo (Illumination) | Không có đèn (Non-illuminated) |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 Volt AC/DC |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (24 / 127 Volt) | 1.5 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (220 / 240 Volt) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (24 Volt) | 0.3 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (125 Volt) | 0.2 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cực đấu nối) | IP20 |
| Tiêu chuẩn vỏ bọc NEMA | Loại 1, 12, 13, 3R, 4, 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu hành trình đóng ngắt |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5...1.5 mm² hoặc 2 x 0.5...1.5 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng) | 1 x 0.5...1.5 mm² hoặc 2 x 0.5...1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Lực siết chặt | 0.55 Newton mét |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu trữ) | -40 đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 30 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 30 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 72 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.024 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.