| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619212R1026 |
| Tên loại sản phẩm | C3SS3-10B-20 |
| Mô tả danh mục | Công tắc xoay C3SS3-10B-20 |
| Mô tả chi tiết | Công tắc xoay Compact - 3 vị trí cố định A, B, C - Cần ngắn - Màu đen - Không có đèn - Nhựa đen - 2 Tiếp điểm thường mở (NO) |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại bộ truyền động | Cần xoay ngắn (Short handle) |
| Chức năng | Giữ trạng thái (Maintained) |
| Các vị trí giữ | A, B, C (3 vị trí) |
| Góc xoay | A, B, C mỗi bước 45 độ |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 2 |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 0 |
| Chế độ chiếu sáng | Không có đèn (Non-illuminated) |
| Màu sắc bộ truyền động | Đen |
| Vật liệu mặt trước (Bezel) | Nhựa đen |
| Cấp độ bảo vệ (IP) mặt trước | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (IP) cầu đấu | IP20 |
| Loại bảo vệ vỏ bọc (NEMA) | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 ... 300 V AC/DC |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (Ie) | (24 / 127 V) 1.5 Ampe (220 / 240 V) 1 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (Ie) | (24 V) 0.3 Ampe (125 V) 0.2 Ampe |
| Dòng nhiệt quy ước trong không khí (Ith) | 5 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 300 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Loại đầu nối | Đầu nối vít (Screw Terminals) |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng) | 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Lực siết | 0.8 N·m |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ... +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 ... +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 0.030 mét (30 mm) |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 0.030 mét (30 mm) |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 0.072 mét (72 mm) |
| Trọng lượng tịnh | 0.024 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.