| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619211R1056 |
| Ký hiệu loại (Type Designation) | C3SS2-10B-02 |
| Mô tả danh mục | Công tắc xoay C3SS2-10B-02 |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại bộ truyền động | Tay vặn ngắn (Short handle) |
| Màu sắc bộ truyền động | Đen |
| Chất liệu vòng benzel | Nhựa đen |
| Chức năng | Giữ cố định (Maintained) |
| Chức năng phụ | 3 vị trí |
| Các vị trí giữ cố định | A, B, C |
| Góc xoay | 45 độ |
| Số lượng tiếp điểm phụ NC (Thường đóng) | 2 |
| Số lượng tiếp điểm phụ NO (Thường mở) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 V AC/DC |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (120 V) | 1.5 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (240 V) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (125 V) | 0.2 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (24 V) | 0.3 Ampe |
| Dòng nhiệt quy ước (Ith) | 5 Ampe |
| Cấp độ bảo vệ (IP) - Mặt trước | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (IP) - Cực đấu dây | IP20 |
| Cấp bảo vệ vỏ ngoài (NEMA) | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng kết nối dây dẫn (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 hoặc 2 x 0.75 ... 2.5 mm² |
| Khả năng kết nối dây dẫn (Cáp cứng) | 1 hoặc 2 x 0.75 ... 2.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Lực siết chặt | 0.55 Newton mét |
| Nhiệt độ môi trường khi hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu kho | -40 đến +85 độ C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.