| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619202R1016 |
| Mã đặt hàng (Type designation) | C2SS3-10B-10 |
| Mô tả sản phẩm | Công tắc xoay dòng Compact 2 vị trí, Tay vặn ngắn, Màu đen, 1 tiếp điểm thường mở (1NO) |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Chức năng | Giữ trạng thái (Maintained) |
| Chức năng phụ | 2 vị trí |
| Các vị trí giữ | A, C |
| Loại tay vặn | Tay vặn ngắn (Short handle) |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu vòng viền (Bezel) | Nhựa đen |
| Chiếu sáng | Không chiếu sáng |
| Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 ... 300 V AC/DC |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 120 V) | 1.5 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 240 V) | 1 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 125 V) | 0.2 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 24 V) | 0.3 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Loại vỏ bảo vệ NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Khả năng kết nối (Cáp cứng hoặc mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Lực siết ốc | 0.8 N·m |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Kích thước (Rộng) | 0.03 mét |
| Kích thước (Cao) | 0.03 mét |
| Kích thước (Sâu) | 0.072 mét |
| Trọng lượng tịnh | 0.02 kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.